ரூ.1000-திற்கும் கீழ் 300Mbps இணைய வேகத்தை வழங்கும் பிராட்பேண்ட் திட்டங்கள்!

0
15

தற்போதைய கொரோனா நெருக்கடி காலத்தில் வீட்டில் இருந்தபடியே வேலை என்ற கலாச்சாரம் நடைமுறைக்கு வந்துவிட்டது. இதன் காரணமாக மக்கள் பிராட்பேண்ட் இணைப்பை வாங்கி வருகின்றனர். இருப்பினும், பலர் தங்களது மொபைல் டேட்டாக்களையே நம்பியுள்ளனர். ஏனெனில் பிராட்பேண்ட் கனெக்சன் எடுப்பதற்கு செலவு அதிகமாகும் என்று யோசித்து மொபைல் டேட்டாகளையே உபயோகிக்கின்றனர். இந்த நிலையில் பல வாடிக்கையாளர்களை ஈர்க்கும் வகையில் ஏர்டெல் எக்ஸ்ஸ்ட்ரீம், ஜியோ ஃபைபர், பிஎஸ்என்எல் பாரத் ஃபைபர் மற்றும் எக்ஸிடெல் ஆகியவை 1000 ரூபாய்க்கு கீழ் சில பிராட்பேண்ட் திட்டங்களை வழங்குகின்றன.

ஏறக்குறைய அனைத்து பிராட்பேண்ட் திட்டங்களும் “அன்லிமிடெட் டேட்டா” – வைத் தருகின்றன. இது 3300 GB அல்லது 3.3TB டேட்டாவுடன் மாறுபட்ட வேகத்தை வழங்குகின்றன. தற்போது வோடபோன் துணை நிறுவனமான யூ பிராட்பேண்ட் அகமதாபாத், விஜயவாடா மற்றும் காக்கினாடா மாவட்டங்களிலும் 200 எம்.பி.பி.எஸ் வரை பிராட்பேண்ட் திட்டங்களை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. மேற்கண்ட நெட்ஒர்க்குகள் வழங்கும் பிராட்பேண்ட் திட்டங்கள் குறித்து பின்வருமாறு விரிவாக காண்போம்.

ரூ.500 க்கு கீழ் ஏர்டெல் எக்ஸ்ஸ்ட்ரீம், ஜியோ ஃபைபர், பிஎஸ்என்எல் மற்றும் எக்ஸிடெல் பிராட்பேண்ட் திட்டங்கள்:

* ரூ.399-க்கு JioFiber பிராட்பேண்ட் திட்டம்: இந்த திட்டம் 30Mbps இணைய வேகத்தை அன்லிமிடெட் டேட்டாவுடன் வழங்குகிறது. இந்த திட்டம் எந்த OTT சந்தாக்களையும் தரவில்லை என்றாலும் அன்லிமிடெட் கால்ஸ்களை வழங்குகிறது.

* ரூ.499-க்கு Airtel XStream பிராட்பேண்ட் திட்டம்: இந்த பிராட்பேண்ட் திட்டம் அன்லிமிடெட் டேட்டாவை 40Mpbs வேகத்துடன் வழங்குகிறது. மேலும் பிற கூடுதல் நன்மைகளில் ஏர்டெல் எக்ஸ்ஸ்ட்ரீம், விங்க் மியூசிக் மற்றும் ஷா அகாடமிக்கான சந்தா அடங்கும். இதுதவிர ஏர்டெல் எக்ஸ்ஸ்ட்ரீம் பயன்பாட்டில் வூட் பேசிக், ஈரோஸ் நவ், ஹங்காமா ப்ளே, ஷெமரூ எம் மற்றும் அல்ட்ரா ஆகியவற்றுக்கான அணுகலும் கிடைக்கிறது.

* ரூ.449-க்கு BSNL Bharat Fibre பிராட்பேண்ட் திட்டம்: ஃபைபர் பேசிக் பிளான் என்றும் அழைக்கப்படும் இந்த திட்டம் 3.3 TB டேட்டா அல்லது 3300 GBi FUP வரம்பு வரை 30Mbps வேகத்தை வழங்குகிறது. FUP வரம்பு முடிந்த பிறகு, இணைய வேகம் 2Mbps ஆக குறைக்கப்படுகிறது. இந்தத் திட்டத்தைத் தேர்வுசெய்யும் வாடிக்கையாளர்கள் இந்தியாவுக்குள் உள்ள எந்தவொரு நெட்வொர்க்குக்கும் அன்லிமிடெட் வாய்ஸ் கால்ஸ்களை பெறுவார்கள்.

* ரூ 499க்கு BSNL Bharat Fibre 100GB CUL பிராட்பேண்ட் திட்டம்: இந்த திட்டம் மாதத்திற்கு 100 ஜிபி அதிவேக டேட்டாவை வழங்குகிறது. இது 50 Mbps அலைவரிசை வேகத்தை வழங்குகிறது. வரம்பு முடிந்த பிறகு வேகம் 2 Mbps ஆக குறைக்கப்படும்.

* ரூ.499க்கு Excitel பிராட்பேண்ட் திட்டம்: இந்த எக்ஸிடெல் திட்டத்தின் கீழ் 200Mbps வேகம் கொண்ட வருடாந்திர பிராட்பேண்ட் திட்டத்திற்கு ரூ.5988 செலவாகும். அதாவது இந்த திட்டத்தை தேர்தெடுக்கும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு மாதம் ரூ.499 செலவாகும்.

ரூ.800 க்கு கீழ் ஏர்டெல் எக்ஸ்ஸ்ட்ரீம், ஜியோ ஃபைபர், பிஎஸ்என்எல் மற்றும் எக்ஸிடெல் பிராட்பேண்ட் திட்டங்கள :

* ரூ.699க்கு JioFiber பிராட்பேண்ட் திட்டம்: இந்த திட்டம் வரம்பற்ற இணையத்தை 60 Mbps வேகத்தில் வழங்குகிறது. மேலும் இந்த திட்டமும் எந்த OTT சந்தாக்களையும் வழங்குவதில்லை.

* ரூ.799க்கு BSNL Bharat Fibre பிராட்பேண்ட் திட்டம்: இந்த திட்டம் 3300 ஜிபி அல்லது 3.3 டிபி டேட்டா வை 100 Mbps வேகத்தில் வழங்குகிறது. FUP அதன் வரம்பை அடைந்ததும், இணைய வேகம் 2 Mbps ஆக குறைக்கப்படுகிறது.

* ரூ .799-க்கு Airtel XStream பிராட்பேண்ட் திட்டம்: இந்த பிராட்பேண்ட் திட்டம் அன்லிமிடெட் இன்டர்நெட் வசதியை 70Mbps வேகத்துடன் வழங்குகிறது மற்றும் ஏர்டெல் எக்ஸ்ஸ்ட்ரீம், விங்க் மியூசிக் மற்றும் ஷா அகாடமியின் சந்தா போன்ற பிற கூடுதல் நன்மைகளும் கிடைக்கிறது.

* ரூ. 699க்கு Excitel பிராட்பேண்ட் திட்டம்: இந்த திட்டத்தின் வேலிடிட்டி ஒரு மாதம் ஆகும். எக்சிக்டெல் வரம்பற்ற தரவுகளுடன் 100 Mbps வேகத்தை வழங்குகிறது.

ரூ.1000-க்கு கீழ் ஏர்டெல் எக்ஸ்ஸ்ட்ரீம், ஜியோ ஃபைபர், பிஎஸ்என்எல் மற்றும் எக்ஸிடெல் பிராட்பேண்ட் திட்டங்கள்:

* ரூ .999க்கு கீழ் Airtel XStream பிராட்பேண்ட் திட்டம்: ஏர்டெல் எக்ஸ்ஸ்ட்ரீம் என்டர்டெயின்மென்ட் பிராட்பேண்ட் திட்டம் அன்லிமிடெட் இன்டர்நெட் வசதியை 200 Mbps வேகத்துடன் கால்ஸ் வசதிகளையும் வழங்குகிறது. இது ஜீ 5, அமேசான் பிரைம், டிஸ்னி + ஹாட்ஸ்டாருக்கான விஐபி சந்தா மற்றும் ஏர்டெல் எக்ஸ்ஸ்ட்ரீம் ஸ்ட்ரீமிங் பயன்பாடுகளுக்கான அணுகலை வழங்குகிறது. இது கூடுதல் செலவில் விங்க் மியூசிக் அணுகலையும் வழங்குகிறது.

* ரூ.999க்கு JioFiber பிராட்பேண்ட் திட்டம்: இந்த திட்டம் அன்லிமிடெட் டேட்டாவுடன் 150Mbps சமச்சீர் பதிவிறக்கம் மற்றும் பதிவேற்ற வேகத்துடன் வருகிறது. அமேசான் பிரைம், டிஸ்னி + ஹாட்ஸ்டார், சோனி எல்.ஐ.வி, ஜீ 5, ஆல்ட் பாலாஜி உள்ளிட்ட 14 OTT பயன்பாடுகளுக்கான அணுகல் மற்றும் அன்லிமிடெட் வாய்ஸ் கால்ஸ் ஆகியவற்றையும் இந்த திட்டம் வழங்குகிறது.

* ரூ.999க்கு BSNL Premium Fibre பிராட்பேண்ட் திட்டம்: பிஎஸ்என்எல் ஃபைபர் பிரீமியம் பிராட்பேண்ட் திட்டம் 200Mbps வேகத்தை ரூ .999 க்கு 3300 ஜிபி அல்லது 3.3 டி.பி. டேட்டாவுடன் வழங்குகிறது. அதன் வரம்பு முடிந்தவுடன் வேகம் 2 Mbps ஆக குறைக்கப்படுகிறது. இந்த திட்டம் டிஸ்னி + ஹாட்ஸ்டாருக்கு இலவச பிரீமியம் உறுப்பினருடன் வருகிறது. டிஸ்னி + ஹாட்ஸ்டாருக்கு அதன் பிராட்பேண்ட் திட்டங்களுடன் பிரீமியம் சந்தாவை வழங்கும் ஒரே டெல்கோ பிஎஸ்என்எல் ஆகும். எவ்வாறாயினும், பி.எஸ்.என்.எல் விளம்பர பிராட்பேண்ட் திட்டங்களின் அணுகலை 90 நாட்களுக்கு ஜூலை 2021 வரை நீட்டித்ததால் இந்த திட்டம் இன்னும் இரண்டு நாட்களுக்கு கிடைக்கும் என்பதை வாடிக்கையாளர்கள் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

* ரூ.999 Excitel பிராட்பேண்ட் திட்டம்: எக்ஸிடெல் ரூ.999 விலையில் ஒரு பிராட்பேண்ட் திட்டத்தை வழங்குகிறது. இது ஒரு மாத செல்லுபடியாக்கத்திற்கு 300 Mbps வேகத்தை வழங்குகிறது. எக்ஸிடெல் சமீபத்தில் அதன் 3 மாதம் செல்லுபடியாகும் 300Mbps பிராட்பேண்ட் திட்டத்தில் சேரும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஸ்ட்ரீமிங் நன்மைகளை வழங்கத் தொடங்கியுள்ளது. மூன்று மாத செல்லுபடியாக்கலுக்கு, எக்ஸிடெல் முறையே 100 எம்.பி.பி.எஸ், 200 எம்.பி.பி.எஸ் மற்றும் 300 எம்.பி.பி.எஸ் வேகத்தை ரூ .1695, ரூ .1914 மற்றும் ரூ .2256 க்கு வழங்குகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here