சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் மரண வழக்கு தொடர்பாக விசாரணையை தொடங்கியது சிபிஐ!!

0
20

சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் மரண வழக்கு மாற்றப்பட்டதை சிபிஐ ஒப்புக் கொண்டதுடன், அவர்கள் விசாரணையைத் தொடங்குவதாகவும் கூறியுள்ளனர். இன்று முன்னதாக, விசாரணை சிபிஐக்கு மாற்றப்பட்டது என்று மையம் உச்ச நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்துள்ளது..

சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத்தின் மரண விசாரணை சிபிஐ ஏற்றுக்கொண்டது. தங்களுக்கு இந்த அறிவிப்பு வந்துள்ளதாகவும், விரைவில் விசாரணையை மேற்கொள்வதாகவும் அவர்கள் தெரிவித்தனர். முன்னதாக இன்று (ஆகஸ்ட் 5), மறைந்த நடிகரின் மரண வழக்கு சிபிஐக்கு மாற்றப்பட்டதாக மையம் உச்ச நீதிமன்றத்திற்கு அறிவித்தது. இந்த வழக்கில் இந்திய ஒன்றியத்தை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் சொலிசிட்டர் ஜெனரல் துஷார் மேத்தா, பீகார் அரசின் பரிந்துரையை மையம் ஏற்றுக்கொண்டதாகவும், சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் மரண வழக்கு விசாரணை சிபிஐக்கு மாற்றப்பட்டதாகவும் தெரிவித்திருந்தார். பீகார் அரசாங்கத்தின் மூத்த வழக்கறிஞர் முகுல் ரோஹ்தகி இந்த முடிவை வரவேற்பதாக தெரிவித்தார். சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் ஜூன் 14 அன்று தற்கொலை செய்து கொண்டார்.

சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் மரண வழக்கில் பல ஏற்ற தாழ்வுகளுக்குப் பிறகு, சிபிஐ இறுதியாக விசாரணையின் பொறுப்பை ஏற்றுள்ளது. இருப்பினும், அடுத்த வாரம் வரவிருக்கும் சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் vs ரியா சக்ரவர்த்தி வழக்கில் உச்சநீதிமன்றம் வழங்கிய தீர்ப்பின் பின்னரே, மறைந்த நடிகரின் மரணம் குறித்து சிபிஐ விசாரணை தொடங்க முடியும்.

மும்பை காவல்துறையினர் பதிவு செய்த இயற்கைக்கு மாறான மரணம் தொடர்பான வழக்கு குறித்து உச்ச நீதிமன்றம் முன்பு கவலைகளை எழுப்பியிருந்தது. இது பாட்னாவின் ராஜீவ் நகர் காவல் நிலையத்தில் சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத்தின் தந்தை கே.கே.சிங்கின் எஃப்.ஐ.ஆரை வழக்கில் பதிவு செய்த முதல் எஃப்.ஐ.ஆர். இது மும்பை பொலிஸுக்கும் பீகார் காவல்துறையினருக்கும் இடையில் ஒரு இழுபறிப் போரைப் பெற்றது, பிந்தையவர்கள் இந்த வழக்கை விசாரிப்பதற்கான தங்கள் முயற்சிகளை வேண்டுமென்றே முறியடித்ததாக குற்றம் சாட்டினர். பீகார் ஐபிஎஸ் அதிகாரி வினய் திவாரி ஞாயிற்றுக்கிழமை “கட்டாய தனிமைப்படுத்தல்” பீகார் காவல்துறையின் கூற்றுக்களை பலப்படுத்தியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here