இந்தியா மக்ரோனி டிஷ்

0
37

மேக் மற்றும் சீஸ் பலருக்கு ஆறுதல் உணவாகும். கிரீம், நறுமணம் மிக்க பாஸ்தா போன்ற உணவை மக்ரோனியுடன் நிமிடங்களில் தயாரிக்கலாம். ஒவ்வொரு வீட்டிலும் பலருக்குக் காலை உணவு அல்லது பசி ஏற்படும் போது சிற்றுண்டியாக உள்ளது. சீஸ் ஸ்கேட்களில் நிறைந்திருக்கும் ப்ளெயின் மக்ரோனி என்பது நம்மில் பெரும்பாலோர் விரும்பும் ஒன்று. ஆனால், நீங்கள் சில சமயங்களில் ‘பாரம்பரிய சுவை’ கொண்ட உணவைச் சாப்பிட ஏங்குகிறீர்கள் என்றால், வழக்கமான மக்கரோனியை வழக்கமான இந்தியச் சுவைகளுடன் கூடிய மசாலா மக்ரோனியாக மாற்றலாம். இந்தியப் பாணியிலான மசாலா மக்ரோனியின் இந்த செய்முறையானது உங்கள் ‘பாரம்பரிய’ ஆசைகளைப் பூர்த்தி செய்யும்.

அன்றைய நாளில் எப்போதும் நீங்கள் செய்யக்கூடிய மசாலா மக்ரோனியின் செய்முறை வீடியோவை உணவு வோல்கர் ரேஷு பகிர்ந்துள்ளார். இந்திய மசாலா மற்றும் காய்கறிகளின் ஒரு சரம் செய்முறையில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் வழக்கமாகச் செய்வது போல மக்ரோனியை தண்ணீரில் கொதிக்க வைத்து, அதை வடிகட்டி வைக்கவும். வெங்காயம்-தக்காளி கலவையை இஞ்சி-பூண்டு விழுது மற்றும் பச்சை மிளகாய் சேர்த்துத் தயாரிக்கவும். செய்முறையில் கொடுக்கப்பட்ட பொதுவான இந்திய மசாலாப் பொருள்களைச் சேர்த்து, குடை மிளகாய் சேர்க்கவும். குடை மிளகாய் வெந்தவுடன், மக்ரோனி சேர்த்து, நன்கு கலந்து, கொத்தமல்லி இலைகளால் அலங்கரித்துப் பரிமாறவும்.

இந்திய மசாலா மக்ரோனி வீட்டில் தயாரிக்க மிகவும் எளிதானது. மக்ரோனியை நீண்ட காலம் சேமிக்க முடியும் என்பதால், நடந்துகொண்டிருக்கும் லாக்டவுனின் போது இது ஒரு சிறந்த உணவாக அமையும். இந்த தனித்துவமான மக்ரோனி உணவை வெண்ணெய் ரொட்டி சிற்றுண்டியுடன் சேர்த்துப் பரிமாறலாம். உங்களுக்கும் உங்கள் குடும்பத்திற்கும் ஒரு முழுமையான உணவை நீங்கள் தயார் செய்ய முடியும். நிறைய மக்ரோனியை ஒரே முறையாக வேக வைத்து,

ஃப்ரீசரில் வைத்து, பின்னர் பயன்படுத்திக்கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here