சாம்சங்கின் புதிய கேலக்ஸி ஏ 41 அறிமுகம்!

0
43
ஹைலைட்ஸ்
  • சாம்சங் கேலக்ஸி ஏ41 ஆக்டா கோர் SoC மூலம் இயக்கப்படுகிறது
  • போனின் 3,500 எம்ஏஎச் பேட்டரி 15W வேகமான சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கிறது
  • சாம்சங் கேலக்ஸி ஏ41-ல் 25 மெகாபிக்சல் செல்பி கேமரா இடம்பெற்றுள்ளது

கேலக்ஸி ஏ-சீரிஸ் போர்ட்ஃபோலியோவில் சாம்சங் மற்றொரு மிட் ரேஞ்சரைச் சேர்த்ததுள்ளது, இது கேலக்ஸி ஏ 41 என அழைக்கப்படுகிறது.  சாம்சங்கின் சமீபத்திய ஸ்மார்ட்போன் மூன்று பின்புற கேமராக்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் 25 மெகாபிக்சல் செல்பி ஸ்னாப்பரைக் கொண்டுள்ளது.

சாம்சங் கேலக்ஸி ஏ 41 விலை:

Galaxy A41-ன் விலை நிர்ணயம் குறித்து எந்த தகவலும் இல்லை, ஆனால் இந்த போன் தற்போது ஜப்பானில் உள்ள என்டிடி டோகோமோவின் இணையதளத்தில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது. இது கருப்பு, நீலம் மற்றும் வெள்ளை கலர் ஆப்ஷன்களில் பிடிக்கப்பட்டிருக்கும். இந்த போன் ஜூன் முதல் ஜப்பானில் விற்பனைக்கு வரும் என்று சாம்சங்கின் செய்திக்குறிப்பு கூறுகிறது. இருப்பினும், சர்வதேச சந்தையில் கிடைப்பது குறித்த விவரங்கள் தற்போது வரை தெரியவில்லை.

சாம்சங் கேலக்ஸி ஏ 41-ல் 25 மெகாபிக்சல் செல்பி கேமரா இடம்பெற்றுள்ளது

சாம்சங் கேலக்ஸி ஏ 41 விவரகுறிப்புகள்:

சாம்சங் கேலக்ஸி ஏ 41, 6.1 இன்ச் ஃபுல் எச்டி + இன்ஃபினிட்டி-யு சூப்பர் அமோலேட் டிஸ்பிளேவைக் கொண்டுள்ளது. இது 4 ஜிபி ரேம் மற்றும் 64 ஜிபி ஆன்போர்டு ஸ்டோரேஜுடன் இணைக்கப்பட்ட ஆக்டா கோர் SoC மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இருப்பினும், போனை இயக்கும் SoC ஒரு குவால்காம் அலகா அல்லது எக்ஸினோஸ் சிலிக்கானா என்பதை Samsung வெளியிடவில்லை. கூடுதலாக, ஆன்போர்டு ஸ்டோரேஜ் விரிவாக்கக்கூடியதா என்பதில் எந்த தகவலும் இல்லை.

கேலக்ஸி ஏ 41-ன் டிரிபிள் ரியர் கேமரா அமைப்பில், எஃப் / 2.0 லென்ஸுடன் 48 மெகாபிக்சல் முதன்மை அகல-கோண ஸ்னாப்பர் செய்யப்படுகிறது. இது, f/2.2 aperture உடன் 8 மெகாபிக்சல் அல்ட்ரா வைட் ஆங்கிள் கேமரா மற்றும் 5 மெகாபிக்சல் டெப்த் சென்சாரைக் கொண்டுள்ளது. செல்ஃபி மற்றும் வீடியோ அழைப்புகளுக்கு f/2.2 aperture உடன் 25 மெகாபிக்சல் கேமரா உள்ளது.

கேலக்ஸி ஏ 41, 3,500 எம்ஏஎச் பேட்டரியுடன் 15W ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங்கிற்கான ஆதரவுடன் வருகிறது. போனில் அங்கீகாரத்திற்கான இன்-டிஸ்பிளே கைரேகை சென்சார் உள்ளது. இணைப்பு இல்லாத கட்டணங்களுக்காக இணைப்பு 4ஜி எல்டிஇ மற்றும் என்எப்சி மூலம் கையாளப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here