இந்தியாவில் Mi வயர்லெஸ் 10000mAh பவர் பேங்க் அறிமுகம்

0
124

Xiaomi நிறுவனம் ஒருவழியாக அதன் wireless சாதனங்களை இந்தியாவில் களமிறக்க தொடங்கி விட்டது போல் தெரிகிறது. அதனொரு பகுதியாக Mi 10000mAh பவர் பேங்க் இந்தியாவில் அறிமுகமாகி உள்ளது.

சியோமி நிறுவனம் தனது புதிய பவர் பேங்கை இந்திய சந்தையில் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. இந்த பவர்பேங்க் 10000 எம்ஏஎச் திறன் கொண்டது மற்றும் வயர்லெஸ் அம்சத்தையும் ஆதரவையும் பெறுகிறது. மேலும் இது 10W பாஸ்ட் வயர்லெஸ் சார்ஜிங்கையும் ஆதரிக்கிறது.

கூடுதலாக Q1- சான்றளிக்கப்பட்ட இந்த லேட்டஸ்ட் சியோமி பவர்பேங்க் ஆனது தடையாய்-வே பாஸ்ட் சார்ஜிங்கையும் ஆதரிக்கிறது, இதன் கீழ் 18W பாஸ்ட் சார்ஜிங்கையும் ஆதரிக்கிறது. இது யூ.எஸ்.பி டைப்-சி போர்ட் உடன் வருகிறது

தற்போது வரையிலாக வயர்லெஸ் சார்ஜிங் கொண்ட எந்த ஸ்மார்ட்போனையும் சியோமி நிறுவனம் இந்தியாவில் விற்கவில்லை. இருப்பினும், இந்நிறுவனம் இந்தியாவில் Mகூடிய விரைவில் அதன் மி 10 மற்றும் மி 10 ப்ரோ ஸ்மார்ட்போன்களை கொண்டு வர திட்டமிட்டுள்ளது, இந்த ஸ்மார்ட்போன்கள் வயர்லெஸ் சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கின்றன என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

புதிய மி 10 சீரிஸ் ஸ்மார்ட்போன்கள் ஆனது கடந்த மாதம் சீன சந்தையில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது, விரைவில் இந்திய சந்தைக்கு வரவுள்ளது.

10000 எம்ஏஎச் மி வயர்லெஸ் பவர் பேங்க்கின் இந்திய விலை நிர்ணயம் ரூ.2,499 ஆகும். இந்த பவர் பேங்க் ஆரம்பத்தில் சியோமி நிறுவனத்தின் அதிகாரபூர்வ தளமான Mi.com வழியாக வாங்க கிடைக்கும். பின்னர் இது நாட்டின் பல இ-காமர்ஸ் தளங்கள் மூலமாகவும் விற்பனைக்கு வரும்.

சியோமி தனது 10000 எம்ஏஎச் மி வயர்லெஸ் பவர் பேங்க்கில் 10W பாஸ்ட் வயர்லெஸ் சார்ஜிங் ஆதரவை வழங்கியுள்ளது மற்றும் இது உலகளாவிய குய் (Qi) தரத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது.

வயர்லெஸ் சார்ஜிங்கிற்கு இணக்கமான ஐபோன் மாடல்களில் இந்த பவர் பேங்க் ஆனது 7.5W வயர்லெஸ் சார்ஜிங் வரையிலான ஆதரவை பெறுகிறது. மறுகையில், ஆண்ட்ராய்டு ஸ்மார்ட்போன்களுக்கு 10W வரை வயர்லெஸ் சார்ஜிங்கை வழங்குகிறது.

கூடுதலாக, இந்த 10000mAh மி வயர்லெஸ் பவர் பேங்க் ஆனது 18W வரை பாஸ்ட் வயர்டு சார்ஜிங் ஆதரவைப் பெறுகிறது. சுவாரசியமாக இது ஒரே நேரத்தில் இரண்டு மொபைல் போன்களை சார்ஜ் செய்யும் ஆதரவையும் வழங்குகிறது.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here