முதல் முறையாக மூனு வேடங்களில் சிவகார்த்திகேயன்!!!

0
67

அயலான் படத்தில் சிவகார்த்திகேயன் முதல் முறையாக மூன்று வேடங்களில் நடிக்கவுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

இன்று நேற்று நாளை படத்தின் இயக்குநர் ஆர் ரவிக்குமார் இயக்கும் அயலான் படத்தில் சிவகார்த்திகேயன் முதல் முறையாக மூன்று வேடங்களில் நடிக்கிறார் எனத் தகவல் வந்துள்ளது. சயின்ஸ் பிக்ஷன் படமாக உருவாகி வரும் அயலான் படம் தமிழ் சினிமாவில் வித்தியாசமான கதைகளில் ஒன்றாக இருக்கும் என நம்பப்படுகிறது. தற்போது தமிழ் திரையுலகில், கொஞ்சம் கொஞ்சமாக வித்தியாசமான கதைகளில் பெரிய மற்றும் வளர்ந்து வரும் நடிகர்கள் நடிக்கத் துவங்கியுள்ளனர்.

அயலான் படத்தின் படப்பிடிப்பு சமீபத்தில்தான் நடந்து முடிந்தது. இந்த படத்தை முடித்துக் கொடுத்துவிட்டு கோவாவில் நடைபெறும் டாக்டர் படத்தின் ஷூட்டிங்கிற்கு செல்லவுள்ளார் சிவகார்த்திகேயன்.

அயலான் படத்துக்கு முன்பு, சிவகார்த்திகேயன் ரஜினி முருகன் எனும் படத்தில், இரண்டு வேடங்களில் தோன்றியிருந்தாலும், அதில் கிளைமாக்ஸில் மட்டும்தான் இரண்டு வேடம். மேலும் ரெமோ படத்தில் ஆண் மற்றும் பெண் வேடங்களில் தோன்றியிருப்பார்.

எனினும் முழு நீள படத்தில் இரட்டை வேடங்களில் அவர் நடித்ததில்லை. அதுவும் 3 வேடங்களில் நடிக்கவிருப்பதால், சிவகார்த்திகேயனைக் காண ரசிகர்களும் ஆவலாக உள்ளனர்

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here