பி.இ முடித்தவர்களுக்கு TNEB இல் வேலைவாய்ப்பு.. ! 600 காலியிடங்கள்..!!

0
74
TNEB Recruitment 2020: தமிழ்நாடு மின்வாரியத்தில் உதவி பொறியாளர் TNEB Assistant Engineer Recruitment 2020 அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

TNEB AE Recruitment 2020

TANGEDCO TNEB எனப்படும் தமிழ்நாடு மின் உற்பத்தி மற்றும் பகிர்மான கழகம், 8 ஜனவரி 2020 தேதியிட்ட புதிய வேலைவாய்ப்பு அறிவிக்கை ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளது. அதன்படி உதவி பொறியாளர் (Assistant Engineer) பணிக்கு 600 காலியிடங்கள் நிரப்ப்பட உள்ளது. இதற்கு யார் யார் விண்ணப்பிக்கலாம், என்ன படித்திருக்க வேண்டும், வயது வரம்பு உள்ளிட்ட முழுமையான விவரங்களை இங்கு தெரிந்து கொள்ளலாம்.

TNEB Assistant Engineer Recruitment 2020: Important Datesமுக்கிய நாட்கள்:
TNEB AE Recruitment 2020 அறிவிக்கை வெளியான நாள்: 8 ஜனவரி 2020
உதவி பொறியாளர் பணிக்கான விண்ணப்பப்பதிவு தொடங்கும் நாள்: 10 பிப்ரவரி 2020
விண்ணப்பிக்க கடைசி நாள்: 9 பிப்ரவரி 2020
தேர்வுக்கட்டணம் செலுத்துவதற்கான கடைசி நாள்: 12 மார்ச் 2020
TNEB Assistant Engineer தேர்வு நடைபெறும் நாள்: பின்னர் அறிவிக்கப்படும்

TNEB Assistant Engineer Recruitment 2020: Educational Qualification

கல்வித்தகுதி:
உதவி பொறியாளர் பணிக்கு விண்ணப்பிக்கும் விண்ணப்பதாரர்கள், பி.இ முடித்திருக்க வேண்டும். இன்ஜினியரிங் படிப்பில் EEE / ECE / EIE / CSE / IT / Mechanincal / Civlil படித்திருக்க வேண்டும். அல்லது AMIE (Section A, B) தேர்ச்சி பெற்றிருக்க வேண்டும்.

TNEB Assistant Engineer Recruitment 2020: Application Fee

விண்ணப்பக்கட்டணம்:
TNEB TANGEDCO அசிஸ்டெண்ட் இன்ஜினியர் பணிக்கான தேர்வுக்கட்டணம் 1000 ரூபாய் ஆகும். ஆதிதிராவிடர், ஆதிதிராவிடர் (அருந்ததியர்கள்), பழங்குடி வகுப்பினர், அனைத்து பிரிவினைச் சார்ந்த மாற்றுத்திறனாளிகள், ஆதரவற்ற விதவைகள் 500 ரூபாய் மட்டும் விண்ணப்பக்கட்டணம் செலுத்த வேண்டும்.

TNEB Assistant Engineer Recruitment 2020: Age Limit

வயது வரம்பு:
1.7.2019 தேதியின்படி வயது வரம்பு நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது. விண்ணப்பதாரர்கள் 18 வயது நிரம்பியிருக்க வேண்டும். அதிகபட்சமாக 30 வயதுக்கு உட்பட்டவராக இருக்க வேண்டும். மிகவும் பிற்படுத்தப்பட்ட வகுப்பினர், சீர் மரபினர், பிற்படுத்தப்பட்ட வகுப்பினர், பி.வ (மு) பிரிவினராக இருந்தால், 32 வயது வரையில் உள்ளவர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம்.

இதே போல், ஆதி திராவிடர், ஆதிதிராவிடர் (அருந்ததியர்) , ப.வ. மற்றும் ஆதரவற்ற விதவைகளாக இருந்தால் 35 வயது வரையில் உள்ளவர்கள் விண்ணப்பிக்கலாம். அரசு விதிமுறைகளின்படி, முன்னாள் ராணுவத்தினர், தொழிற்பழகுநர் பயிற்சி பெற்ற விண்ணப்பதாரர்களுக்கு வயது வரம்பில் சலுகை உண்டு.

இதற்கு விண்ணப்பிக்க விருப்பமும் தகுதியும் உள்ளவர்கள், www.tangedco.gov.in என்ற இணையதளத்தில் விண்ணப்பம் பெற்று, அதனை பூர்த்தி செய்து மார்ச் 9 ஆம் தேதிக்குள் விண்ணப்பிக்க வேண்டும். இது பற்றிய முழுமையான விபரங்களுக்கு தமிழ்நாடு மின்வாரியம் வெளியிட்டுள்ள அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பைப் பார்க்கவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here