உயர்ந்தது ஏர்டெல் கட்டணங்கள்!!

0
115
பாரதி ஏர்டெல் தனது ப்ரீபெய்ட் சேவைகளுக்கான திருத்தப்பட்ட அதாவது விலை அதிகரிக்கப்பட்ட புதிய கட்டண திட்டங்களை அறிவித்துள்ளது. ஏர்டெல் நிறுவனத்தின் இந்த நடவடிக்கைக்கு முன்னதாக வோடபோன் ஐடியா நிறுவனம் அதன் புதிய திட்டங்களை அறிவித்தது. மறுகையில் உள்ள ரிலையன்ஸ் ஜியோவும் அதன் கட்டண உயர்வு அறிவித்துள்ளது, ஆனால் ஏர்டெல் போன்று புதிய கட்டணங்களை அது இன்னும் விவரிக்கவில்லை. ஏர்டெல் நிறுவனத்தை பொறுத்தவரை, அதன் திருத்தப்பட்ட ஏர்டெல் ப்ரீபெய்ட் திட்டங்கள் ஆனது டிசம்பர் 3 செவ்வாய்க்கிழமை முதல் நடைமுறைக்கு வரும். அவைகள் ரூ.19 முதல் தொடங்கி ரூ.2,398 வரை நீள்கின்றன. மற்றும் வரம்பற்ற குரல் அழைப்பு ஆதரவு, தொகுக்கப்பட்ட எஸ்எம்எஸ்கள், டேட்டா ஒதுக்கீடு போன்ற சலுகைகளை வழங்குகின்றன.

பழைய விலை என்ன? புதிய விலை என்ன?

புதுப்பிக்கப்பட்ட ப்ரீபெய்ட் திட்டங்கள் ஆனது ஒரு நாளைக்கு 50 பைசா முதல் ரூ.2.85 என்கிற விலை உயர்வை மட்டுமே பெற்றுள்ளன என்று ஏர்டெல் ஒரு செய்தி அறிக்கை மூலம் தெரிவித்துள்ளது. விலை உயர்த்தப்பட்ட திட்டங்களின் நன்மைகளில் எந்தவிதமான குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்களும் நிகழ்த்தப்படவில்லை. அதாவது ஏர்டெல் தேங்க்ஸ் மற்றும் விங்க் மியூசிக் அணுகலுக்கான சலுகைகள் இன்னமும் அணுக கிடைக்கும் என்று அர்த்தம். மேலும் திருத்தப்பட்ட ஏர்டெல் ப்ரீபெய்ட் திட்டங்களுடன் antivirus protection மற்றும் device protection போன்ற நன்மைகளும் அணுக கிடைக்கிறது.

சரி வாருங்கள், ஏர்டெல் நிறுவனத்திடம் இருந்த பழைய திட்டங்களின் என்ன? மற்றும் அதன் பழைய நன்மைகள் என்ன? விலை உயர்விற்கு பின்னர் அதே திட்டங்களின் புதிய விலை நிர்ணயம் என்ன? மற்றும் புதிய நன்மைகள் என்னென்ன என்பதை பற்றி விரிவாக காணலாம்.

பழைய ஏர்டெல் ரூ.19 மற்றும் புதிய ஏர்டெல் ரூ.19 – ஒரு ஒப்பீடு!

முன்னதாக ரூ.19 க்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைத்த பார்தி ஏர்டெல் நிறுவனத்தின் பேஸிக் பிளாக் ஆனது எந்த விலை ஏற்றத்தையும் சந்திக்காமல் அதே விலைக்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைக்கிறது. அதேபோல் இதன் செல்லுபடியாகும் காலம் மீட்டும் மாற்றங்கள் நிகழ்த்தப்படவில்லை. புதிய ரூ.19 ஆனதும் 2 நாட்கள் என்கிற செல்லுபடியை கொண்டுள்ளது. நன்மைகளை பொறுத்தவரை, முன்னதாக அன்லிமிடெட் அழைப்புகள் மற்றும் 200MB டேட்டா வழங்கிய இந்த திட்டம் தற்போது அன்லிமிடெட் அழைப்புகள், 150MB டேட்டா மற்றும் 100 எஸ்எம்எஸ்கள் போன்ற நன்மையை வழங்குகிறது.

பழைய ஏர்டெல் ரூ.35 மற்றும் புதிய ஏர்டெல் ரூ.49 – ஒரு ஒப்பீடு!

முன்னதாக ரூ.35 க்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைத்த பார்தி ஏர்டெல் நிறுவனத்தின் திட்டமானது தற்போது ரூ.49 என்கிற விலைக்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைக்கிறது. இந்த திட்டத்தின் செல்லுபடியாகும் காலத்தில் எந்த மாற்றங்களும் நிகழ்த்தப்படவில்லை. இந்த புதிய ரூ.49 ஆனதும் 28 நாட்கள் என்கிற செல்லுபடியை கொண்டுள்ளது. நன்மைகளை பொறுத்தவரை, முன்னதாக ரூ.26.66 டால்க் டைம் மற்றும் 100MB டேட்டா வழங்கிய இந்த திட்டம் தற்போது ரூ.38.52 டால்க் டைம் மற்றும் 100MB அளவிலான டேட்டா போன்ற நன்மைகளை வழங்குகிறது.

பழைய ஏர்டெல் ரூ.65 மற்றும் புதிய ஏர்டெல் ரூ.79 – ஒரு ஒப்பீடு!

முன்னதாக ரூ.65 க்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைத்த பார்தி ஏர்டெல் நிறுவனத்தின் திட்டமானது தற்போது ரூ.79 என்கிற விலைக்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைக்கிறது. இந்த திட்டத்தின் செல்லுபடியாகும் காலத்தில் எந்த மாற்றங்களும் நிகழ்த்தப்படவில்லை. இந்த புதிய ரூ.79 ஆனதும் 28 நாட்கள் என்கிற செல்லுபடியை கொண்டுள்ளது. நன்மைகளை பொறுத்தவரை, முன்னதாக ரூ.130 டால்க் டைம் (தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பயனர்களுக்கு) மற்றும் 200MB டேட்டா வழங்கிய இந்த திட்டம் தற்போது ரூ.63.95 டால்க் டைம் மற்றும் 200MB அளவிலான டேட்டா போன்ற நன்மைகளை வழங்குகிறது.

பழைய ஏர்டெல் ரூ.129 மற்றும் புதிய ஏர்டெல் ரூ.148 – ஒரு ஒப்பீடு!

முன்னதாக ரூ.129 க்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைத்த பார்தி ஏர்டெல் நிறுவனத்தின் திட்டமானது தற்போது ரூ.148 என்கிற விலைக்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைக்கிறது. இந்த திட்டத்தின் செல்லுபடியாகும் காலத்தில் எந்த மாற்றங்களும் நிகழ்த்தப்படவில்லை. இந்த புதிய ரூ.148 ஆனதும் 28 நாட்கள் என்கிற செல்லுபடியை கொண்டுள்ளது. நன்மைகளை பொறுத்தவரை, முன்னதாக வரம்பற்ற அழைப்புகள், 300 எஸ்எம்எஸ்கள் மற்றும் 2GB டேட்டா ஆகியவற்றை வழங்கிய இந்த திட்டம் தற்போதும் அதே நன்மைகளை வழங்குகிறது, அதாவது வரம்பற்ற அழைப்புகள், 300 எஸ்எம்எஸ்கள் மற்றும் 2GB டேட்டா போன்ற நன்மைகளை வழங்குகிறது.

பழைய ஏர்டெல் ரூ.169 & ரூ.199 மற்றும் புதிய ஏர்டெல் ரூ.248 – ஒரு ஒப்பீடு!

முன்னதாக ரூ.169 அல்லது ரூ.199 க்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைத்த பார்தி ஏர்டெல் நிறுவனத்தின் திட்டமானது தற்போது ரூ.248 என்கிற விலைக்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைக்கிறது. இந்த திட்டத்தின் செல்லுபடியாகும் காலத்தில் எந்த மாற்றங்களும் நிகழ்த்தப்படவில்லை. இந்த புதிய ரூ.248 ஆனதும் 28 நாட்கள் என்கிற செல்லுபடியை கொண்டுள்ளது. நன்மைகளை பொறுத்தவரை, முன்னதாக வரம்பற்ற அழைப்பு, ஒரு நாளைக்கு 100 எஸ்எம்எஸ், ஒரு நாளைக்கு 1ஜிபி/1.5ஜிபி அளவிலா டேட்டா ஆகியவற்றை வழங்கிய இந்த திட்டம் தற்போது வரம்பற்ற அழைப்பு, ஒரு நாளைக்கு 100 எஸ்எம்எஸ், ஒரு நாளைக்கு 1.5ஜிபி அளவிலா டேட்டா போன்ற நன்மைகளை வழங்குகிறது.

பழைய ஏர்டெல் ரூ.249 மற்றும் புதிய ஏர்டெல் ரூ.298 – ஒரு ஒப்பீடு!

முன்னதாக ரூ.249 க்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைத்த பார்தி ஏர்டெல் நிறுவனத்தின் இந்த திட்டமானது தற்போது ரூ.298 என்கிற விலைக்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைக்கிறது. இந்த திட்டத்தின் செல்லுபடியாகும் காலத்தில் எந்த மாற்றங்களும் நிகழ்த்தப்படவில்லை. இந்த புதிய ரூ.298 ஆனதும் 28 நாட்கள் என்கிற செல்லுபடியை கொண்டுள்ளது. இதேபோல நன்மைககளிலும் எந்த விதமான மாற்றங்களும் நிகழ்த்தப்படவில்லை. முன்பைப்போன்றே தற்போதும் வரம்பற்ற அழைப்புகள், தினமும் 100 எஸ்எம்எஸ்கள் மற்றும் ஒரு நாளைக்கு 2GB அளவிலான டேட்டா போன்ற நன்மைகளை வழங்குகிறது.

பழைய ஏர்டெல் ரூ.448 மற்றும் புதிய ஏர்டெல் ரூ.598 – ஒரு ஒப்பீடு!

முன்னதாக ரூ.448 க்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைத்த பார்தி ஏர்டெல் நிறுவனத்தின் இந்த திட்டமானது தற்போது ரூ.598 என்கிற விலைக்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைக்கிறது. முன்னதாக 82 நாட்கள் என்கிற செல்லுபடியை வழங்கியது, தற்போது 84 நாட்கள் என்கிற செல்லுபடியை கொண்டுள்ளது. நன்மைகளை பொறுத்தவரை எந்த மாற்றமும் நிகத்தப்படவில்லை. முன்பைப்போன்றே வரம்பற்ற அழைப்புகள், தினமும் 100 எஸ்எம்எஸ்கள் மற்றும் ஒரு நாளைக்கு 1.5GB அளவிலான டேட்டா போன்ற நன்மைகளை வழங்குகிறது.

பழைய ஏர்டெல் ரூ.499 மற்றும் புதிய ஏர்டெல் ரூ.698 – ஒரு ஒப்பீடு!

முன்னதாக ரூ.499 க்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைத்த பார்தி ஏர்டெல் நிறுவனத்தின் இந்த திட்டமானது தற்போது ரூ.698 என்கிற விலைக்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைக்கிறது. முன்னதாக 82 நாட்கள் என்கிற செல்லுபடியை வழங்கியது, தற்போது 84 நாட்கள் என்கிற செல்லுபடியை கொண்டுள்ளது. நன்மைகளை பொறுத்தவரை எந்த மாற்றமும் நிகத்தப்படவில்லை. முன்பைப்போன்றே தற்போதும் வரம்பற்ற அழைப்புகள், தினமும் 100 எஸ்எம்எஸ்கள் மற்றும் ஒரு நாளைக்கு 2GB அளவிலான டேட்டா போன்ற நன்மைகளை வழங்குகிறது.

பழைய ஏர்டெல் ரூ.998 மற்றும் புதிய ஏர்டெல் ரூ.1498 – ஒரு ஒப்பீடு!

முன்னதாக ரூ.998 க்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைத்த பார்தி ஏர்டெல் நிறுவனத்தின் இந்த திட்டமானது தற்போது ரூ.1498 என்கிற விலைக்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைக்கிறது. முன்னதாக 336 நாட்கள் என்கிற செல்லுபடியை வழங்கியது, தற்போது 365 நாட்கள் என்கிற கூடுதல் செல்லுபடி காலத்தை கொண்டுள்ளது. நன்மைகளை பொறுத்தவரை, முன்னதாக வரம்பற்ற அழைப்புகள், 3600 எஸ்எம்எஸ்கள் மற்றும் 12GB அளவிலான டேட்டாவை வழங்கிய இந்த திட்டம் தற்போது வரம்பற்ற அழைப்புகள், 3600 எஸ்எம்எஸ்கள் மற்றும் 24GB அளவிலான டேட்டா போன்ற நன்மைகளை வழங்குகிறது.

பழைய ஏர்டெல் ரூ.1699 மற்றும் புதிய ஏர்டெல் ரூ.2398 – ஒரு ஒப்பீடு!

முன்னதாக ரூ.1699 க்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைத்த பார்தி ஏர்டெல் நிறுவனத்தின் இந்த திட்டமானது தற்போது ரூ.2398 என்கிற விலைக்கு ரீசார்ஜ் செய்ய கிடைக்கிறது. முன்னதாக 336 நாட்கள் என்கிற செல்லுபடியை வழங்கியது, தற்போது 365 நாட்கள் என்கிற கூடுதல் செல்லுபடி காலத்தை கொண்டுள்ளது. நன்மைகளை பொறுத்தவரை எந்த மாற்றமும் நிகழ்த்தப்படவில்லை. முன்பைப்போன்றே வரம்பற்ற அழைப்புகள், ஒரு நாளைக்கு 100 எஸ்எம்எஸ்கள் மற்றும் ஒரு நாளைக்கு 1.5GB அளவிலான டேட்டா போன்ற நன்மைகளை வழங்குகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here