டுவிட்டரில் தெறிக்கவிட்ட சூர்யா – ஜோதிகா காம்பினேசன்: ஆஹா, ஓஹோனு ஜாக்பாட்டுக்கு வரவேற்பு!

0
51

ஜோதிகா மற்றும் ரேவதி ஆகியோர் முன்னணி ரோலில் நடித்துள்ள ஜாக்பாட் படத்திற்கு ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பு கிடைத்து வருகிறது.

குலேபகாவலி இயக்குநர் கல்யாண் இயக்கத்தில் ஜோதிகா, ரேவதி, மன்சூர் அலிகான், ஆனந்த் ராஜ், யோகி பாபு நடிப்பில் உருவாகியிருக்கும் படம் ஜாக்பாட். ஜோதிகா திருமணத்திற்கு பிறகு நிறைய மதிப்புமிக்க கதாப்பாத்திரங்களில் நடித்தார். இப்ப்டத்தில் அதற்கு நேர்மாறாக காமெடி கேரக்டரில் திருடியாக நடித்துள்ளதாக தெரிகிறது. ஜோதிகா படங்களுக்கு பெண்கள், குழந்தைகள் இடையே அதிக வரவேற்பு உள்ளது.இந்த வாரத்தில் அதிகம் எதிர்பார்ப்பு உள்ள படமாக இப்படம் இருக்கிறது.

ஜோதிகாவின் இப்படத்தை அவரது கணவர் சூர்யா தனது சொந்த தயாரிப்பு நிறுவனமான 2டி எண்டர்டெயின்மெண்ட் என்ற தயாரிப்பு நிறுவனத்தின் மூலம் இப்படத்தை தயாரித்துள்ளார். முழுக்க முழுக்க காமெடிக்கு முக்கியத்துவம் வாய்ந்த கதைகளை மையப்படுத்தி இப்படம் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இப்படத்திற்கு முன்னதாக ஜோதிகா நடிப்பில் ராட்சசி படம் வெளியானது. இப்படத்திற்கு ரசிகர்கள் இடையே நல்ல வரவேற்பு கிடைத்துள்ளது. எனினும், வசூல் ரீதியாக இப்படத்திற்கு போதுமான வரவேற்பு இல்லை. ஜாக்பாட் படத்தை கார்த்தியின் இன்னும் டைட்டில் வைக்கப்படாத படம் மற்றும் பொன்மகள் வந்தாள் ஆகிய இரு படங்களில் வரிசையாக நடித்து வருகிறார்.

இன்று உலகம் முழுவதும் வெளியாகியுள்ள ஜாக்பாட் படத்திற்கு போட்டியாக வெளியாக இருந்த லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நயன் தாராவின் கொலையுதிர் காலம் ஏதோ ஒரு காரணம் காரணமாக வெளியாவில்லை. ஆனால், எப்போது வெளியாகும் என்ற அறிவிப்பும் வரவிப்பை. விக்கிப்பீடியாவில் வரும் 9ம் தேதி வெளியாக இருப்பதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.இந்த நிலையில், ஜோதிகாவின் ஜாக்பாட் படத்திற்கு டுவிட்டரில் தாறுமாறாக வரவேற்பு கிடைத்து வருகிறது. ஏனென்றால் காமெடி படம் என்பதால், விமர்சனம் கொஞ்சம் தூக்கலாகவே வருகிறது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here