தேவராட்டம் திரைப்படம் விமர்சனம்

0
847

ஊரில் எந்த தப்பு நடந்தாலும் முதல் ஆளாக தட்டிக்கேட்கின்றார் கௌதம் கார்த்திக். 5 அக்காவிற்கு கடைசி தம்பியாக இருக்கும் இவரை எல்லோரும் தம்பி என்று பார்க்காமல் தங்கள் மகனாக நினைத்து வளர்க்கின்றனர். வக்கீலுக்கும் படிக்க வைக்கின்றனர்.

அந்த நேரத்தில் பெண்களை தவறாக படம்பிடிக்கும் ஒருவனை ஒரு பெண் நடுரோட்டில் செருப்பால் அடிக்க, அந்த வீடியோ ட்ரெண்ட் ஆகின்றது, ஆனால், அதை தொடர்ந்து அந்த பெண் கடத்தப்பட்ட பலரால் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டு, மிக மோசமான நிலைக்கு வருகின்றார்.

அந்த கேஸ் கௌதம் கார்த்திக்கு வர, இந்த நாச வேலையை செய்தவன் ஊரில் பெரிய ரவுடியான பெப்சி விஜயன் மகனிடம் உதவி கேட்க, ஒரு கட்டத்தில் கௌதம் கார்த்திக்கும், பெப்சி விஜயன் மகனுக்கு மோதல் ஏற்பட, கௌதம் அவனை நடுரோட்டில் வெட்டி சாய்கிறார், பிறகு பெப்சி விஜயன் கௌதமை கொலை செய்தே தீர வேண்டும் என்று கங்கனம் கட்ட, பிறகு என்ன ஆனது என்பதே மீதிக்கதை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here