தமிழ் திரையுலகினரின் உடல் பிட்னஸ் ரகசியங்கள்

0
131

ஒவ்வொருவருக்கு நன்கு பிட்டாக இருக்க வேண்டுமென்ற ஆசை இருக்கும். அதிலும் நடிகர், நடிகைகளைப் போன்று அழகான வளைவு நெளிவுகளை உடைய உடல் தோற்றத்தைப் பெற நினைப்போம்.

அதற்காக ஒவ்வொருவரும் ஒவ்வொரு நடிகர், நடிகைகளின் டயட் இரகசியங்களை தெரிந்து கொள்ள ஆவலாக இருப்போம். ஆண்களை எடுத்துக் கொண்டால், சூர்யா போன்று பிட்டான உடலைப் பெற வேண்டுமென்று நினைப்பார்கள். பெண்கள் என்றால் நயன்தாரா அல்லது த்ரிஷாவைப் போல் அழகான உடலமைப்பை பெற நினைப்பார்கள்.

அப்படி உங்களுக்கு பிடித்த நடிகர், நடிகைகளின் டயட் இரகசியங்களைப் பற்றி தெரிந்து கொள்ள முடியவில்லையா? அப்படியெனில் தொடர்ந்து படியுங்கள்.

நடிகர் சூர்யா பிட்டாக இருப்பதற்கு அவர் தினமும் உடற்பயிற்சிக்கு 1 மணிநேரம் செலவழிப்பதோடு, சரியான அளவில் ஆரோக்கியமான உணவை தேர்ந்தெடுத்து உட்கொண்டு வருவது தான் காரணம். அதிலும் அவர் கார்டியோ மற்றும் பளு தூக்கும் பயிற்சியை தினமும் மேற்கொண்டு வருவார். நடிகை நயன்தாரா இன்னும் பிட்டாக காணப்படுவதற்கு காரணம், அவர் தினமும் யோகா செய்வதோடு, 8 மணிநேர தூக்கத்தை மேற்கொள்கிறார். அதுமட்டுமின்றி, மதிய வேளையில் குட்டித்தூக்கம் கூட போடுவார். இது தான் அவர் இளமையான உடலமைப்பை பெற்றுள்ளதற்கு பின்னணியில் இருப்பது.

நடிகர் விஜய் கூட சற்றும் குண்டாகாமல் பிட்டான உடலை பராமரித்து வருகிறார். அவர் டயட் ஏதும் பின்பற்றுவதில்லை. மாறாக எந்த ஒரு உணவை உட்கொண்டாலும், அளவாகத் தான் சாப்பிடுவாராம். மேலும் ஒருமுறை தட்டில் எவ்வளவு உணவு போடுகிறாரோ அதை மட்டும் தான் சாப்பிடுவாராம். அதுமட்டுமின்றி, தினமும் தவறாமல் உடற்பயிற்சியை மேற்கொண்டு வருவார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here